Lịch thi đấu bóng đá

Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, V-League và Giao hữu (GH) tối và đêm nay MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Giờ Chủ Tỷ số Khách
Cúp C1 châu Âu
02h30 Inter Club de Escaldes vs Vikingur Reykjavik
VĐQG Nhật Bản
14h00 Yokohama Marinos vs Kashiwa Reysol
16h30 Avispa Fukuoka vs Sanfrecce Hiroshima
17h00 Kawasaki Frontale vs Jubilo Iwata
VĐQG Hàn Quốc
16h00 Jeonbuk Hyundai Motors vs Daegu FC
17h00 Suwon FC vs Suwon Bluewings
18h00 FC Seoul vs Incheon United FC
VĐQG Trung Quốc
15h30 Cangzhou Mighty Lions vs Beijing Guoan
18h30 Zhejiang Professional vs Shandong Taishan
18h30 Wuhan Yangtze River FC vs Shanghai Port FC
18h30 Tianjin Jinmen Tiger vs Meizhou Hakka
VĐQG Brazil
07h30 SC Internacional RS vs Coritiba FC PR
18h00 FC Midtjylland vs Odense Boldklub
19h00 AGF Aarhus vs Aalborg BK
21h00 FC Basel 1893 vs Greuther Furth
19h30 Rkdsv vs Willem II Tilburg
20h00 BSG Wismut Gera vs FSV Zwickau
20h00 SK Austria Klagenfurt vs NK Osijek
20h00 Berwick Rangers vs Stenhousemuir FC
20h00 The New Saints FC vs Warrington Rylands 1906 FC
20h30 Club Brugge vs Kvv Thes Sport Tessenderlo
20h30 FC Thun vs FC St. Gallen 1879
21h00 Bala Town FC vs Cliftonville FC
21h00 Buckie Thistle FC vs Aberdeen FC
00h00 FK Crvena Zvezda Belgrade vs Bravo Ljubljana
15h30 FK Kosice vs FK Slavoj Trebisov
18h30 Holstein Kiel vs FC St. Pauli
21h00 FC Banik Ostrava vs FC Viktoria Otrokovice
21h00 FC Sion vs Servette Geneva
21h00 Worksop Town vs Barnsley
21h00 Cumbernauld Colts FC vs Alloa Athletic FC
21h00 SKN St Polten vs FK Austria Wien
21h00 PFK Arsenal Tula vs Sakhalinec Moscow
15h30 Austria Lustenau vs FC Wil 1900
00h00 FC Marchfeld Donauauen vs TWL Elektra
00h00 VfB Auerbach 1906 vs Dynamo Dresden
15h30 FC Nagykanizsai vs Zalaegerszeg TE
15h30 FK Humenne vs 1. FC Tatran Presov
16h00 Zaglebie Sosnowiec vs Podbeskidzie Bielsko-Biała
17h00 Slask II Wroclaw vs GKS Jastrzebie
17h00 Gornik Leczna vs Pogon Siedlce
18h40 SC Paderborn 07 vs SC Verl
19h00 Krefelder FC Uerdingen 05 vs SC Preussen 06 Munster
19h00 FC Liefering vs Vorwarts Steyr
19h00 FV Illertissen vs TSV Landsberg am Lech
16h00 Paksi FC vs BFC Siofok
16h30 Wisla Krakow vs FKS Stal Mielec
23h00 Fortuna Dusseldorf vs Olympiacos Piraeus
19h00 AS Monaco vs Cercle Brugge
19h00 TSV 1860 Munich vs Karlsruher SC
21h00 VFR Krefeld-Fischeln vs SV 19 Straelen
19h30 FC Rudersdal vs Lyngby BK
20h30 Linfield FC vs Newtown AFC
20h30 KV Kortrijk vs Yellow-Red KV Mechelen
21h30 Tj Sokol Lanzhot vs FC Fastav Zlin
22h00 FK Pardubice vs FC Vysocina Jihlava
22h00 ASK Voitsberg vs SK Sturm Graz
22h00 FC Dunav 2010 vs SFC Etar Veliko Tarnovo
22h30 FK Slovan Galanta vs FC Vion Zlate Moravce - Vrable
16h00 ASV 13 vs First Vienna FC
22h00 PFC Levski Sofia vs FK Akademija Pandev
17h30 FC Orenburg vs FC Dinamo Auto
21h00 SCR Altach vs FC Luzern
21h00 1. FC Schweinfurt 05 vs TSV Abtswind
21h00 FC Mauerwerk vs WSC Hertha Wels
19h00 FK Spartak Moscow vs FC Alania Vladikavkaz
00h30 Kickers Emden vs Rot-Weiss Essen
01h30 Falkirk FC vs Kilmarnock FC
18h00 Hannover 96 vs MSV Duisburg
16h00 KVK Tienen vs Lierse Kempenzonen
16h00 1. FC Slovacko Uherske Hradiste vs AS Trencin
19h00 Needham Market vs Ipswich Town
22h00 FK Javor Ivanjica vs FK Vozdovac Belgrade
17h00 1. FK Pribram vs FC Hradec Kralove
19h00 Cove Rangers FC vs Dunfermline Athletic FC
00h00 SV Horn vs 1. Wiener Neustadter SC
17h00 Widzew Lodz vs GKS Tychy
16h00 Sparta Prague vs Dukla Prague
16h00 KS Lechia Gdansk vs Wisla Plock
17h00 GKS Katowice vs KS Gornik Polkowice
16h00 MSK Zilina vs MFK Karvina
16h00 Ruch Chorzow vs Odra Opole
16h00 FK Teplice vs FK Usti nad Labem
16h00 FK Fotbal Trinec vs MFk Dukla Banska Bystrica
17h00 Korona Kielce vs SKRA Czestochowa
17h00 Chrobry Glogow vs KKS 1925 Kalisz
18h00 Wuppertaler SV vs VfL Bochum
18h00 VSG Altglienicke vs Hertha BSC II
19h00 Bruk-Bet Termalica Nieciecza vs MFK Tatran Liptovsky Mikulas
16h00 Jagiellonia Bialystok vs Warta Poznan
19h00 FK Zeleziarne Podbrezova vs FC Zbrojovka Brno
19h00 Broendby IF vs Hvidovre IF
22h00 LASK vs MKS Cracovia Krakow
16h00 MKS Arka Gdynia vs PKS Olimpia Elblag
21h00 Spartans FC vs East Fife FC
00h00 HNK Rijeka vs NK Brinje Grosuplje
15h00 POFC Botev Vratsa vs PFC Minyor Pernik
19h00 SpVgg Bayreuth vs Eintracht Bamberg
19h00 SV 07 Elversberg vs Borussia Monchengladbach II
19h00 SV Meppen 1912 vs FC Schalke 04 II
19h00 1. FC Magdeburg vs FC Viktoria 1889 Berlin
20h00 FT Braunschweig vs Eintracht Braunschweig
22h00 Vasas FC vs Kisvarda FC
22h00 PFC Ludogorets 1945 Razgrad vs Ferencvarosi Budapest
22h30 Lausanne-Sport vs Stade Lausanne Ouchy
22h30 TUS Heiligenkreuz vs TSV Hartberg
22h30 NK Maribor vs FK Tuzla City
23h00 Pecsi MFC vs NK Slaven Belupo
23h00 FK Dinamo Moscow vs FC Amkal Moscow
16h30 Young Lions FC vs Balestier Khalsa FC
16h00 Chungnam Asan FC vs Ansan Greeners
18h00 FC Anyang vs Seoul E-Land FC
00h30 Eb/Streymur vs Skala IF
23h00 HB Torshavn vs KI Klaksvik
23h00 NSI Runavik vs Vikingur Gota
00h00 AB Argir vs Tofta Itrottarfelag B68
VĐQG Na Uy
21h00 FK Haugesund vs Viking FK
23h00 Rosenborg BK vs Kristiansund BK
Giải nhà nghề Mỹ (MLS)
06h30 FC Cincinnati vs Orlando City SC
19h00 FC Isloch vs FC Gomel
23h00 FC Shakhter Soligorsk vs FC Torpedo Belaz Zhodino
21h00 FC Slutsk vs FC Vitebsk
20h00 Energetik BGU Minsk vs FC Ruh Brest
01h45 Drogheda United FC vs Sligo Rovers FC
01h45 Shelbourne FC vs Dundalk FC
01h45 University College Dublin vs Derry City FC
02h00 Finn Harps FC vs Saint Patrick´s Athletic FC
01h45 Shamrock Rovers vs Bohemians Dublin FC
21h00 FK Panevezys vs FA Siauliai
23h00 FK Riteriai vs FC Hegelmann Kaunas