Soi kèo phạt góc, thống kê kết quả phạt góc hôm nay
Thống kê kết quả phạt góc đêm hôm nay, soi kèo phạt góc đêm nay, dự đoán tỷ số phạt góc trực tuyến, trực tiếp kết quả phạt góc chính xác, tài xỉu nhanh nhất. Dự đoán kết quả bóng đá phạt góc các trận đấu trong tuần.
Nếu dùng điện thoại di động bạn hãy chọn trận đấu và kéo sang phía tay phải màn hình để xem kết quả phạt góc phía dưới.
Kèo phạt góc
Ở các trận đấu của Atalanta thì thực sự rất khó để mà về Tài góc được, kể cả là có sự góp mặt của Roma.
Kèo phạt góc
Brighton sẽ phải chứng kiến cơn thịnh nộ thực sự đến từ MU và kèo góc thì tất nhiên vẫn sẽ nổ đều rồi.
Kèo phạt góc
Tiếp tục sẽ là những trận đấu của Liverpool về Xỉu góc mà có lẽ chính bản thân Klopp cũng không muốn vậy!
Giải đấu | Thời gian | 🕑 | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | kèo chấp | Phạt góc | Kèo tài xỉu |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Philippines PFL | 15:00 | Azkals Development Team | 0 - 0 | Stallion Laguna FC | -0.75 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Nepal Division 1 | 15:15 | Machhindra FC | 0 - 0 | Khumaltar Youth Club | -1.25 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 16:00 | Dulwich Hill | 0 - 0 | NWS Spirit FC | +1.5 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
Bangladesh Federation Cup | 16:15 | Dhaka Abahani | 0 - 0 | Sheikh Jamal | -0.75 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Australia Victoria Premier League 2 | 16:30 | Northcote City | 0 - 0 | Melbourne City NPL | -0.5 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 16:30 | Blacktown Spartans | 0 - 0 | St George Saints | +0.25 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 16:30 | Hakoah Sydney City East | 0 - 0 | Parramatta FC | -1.75 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 16:30 | Hurstville FC | 0 - 0 | Sydney University | -0.75 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 16:30 | Manly Utd | 0 - 0 | Wollongong Wolves | -0.5 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 16:30 | Brunswick City | 0 - 0 | Chisholm United FC | -2.5 | 0 - 0 | 4.5 1.75 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 16:30 | Langwarrin | 0 - 0 | Brandon Park | -0.75 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 16:30 | Nunawading | 0 - 0 | Beaumaris | -0.5 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 16:45 | Werribee City | 0 - 0 | Dandenong Thunder | +1.5 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Vietnam V-League | 17:00 | Hoang Anh Gia Lai | 0 - 0 | Sanna Khanh Hoa | -1.0 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Vietnam V-League 2 | 17:00 | Binh Phuoc | 0 - 0 | Ba Ria Vung Tau FC | +0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Portugal U23 League | 17:00 | Estrela Amadora U23 | 0 - 0 | Benfica U23 | 0.0 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Portugal U23 League | 17:00 | Gil Vicente U23 | 0 - 0 | Sporting U23 | -0.5 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
U19 Euro Championship Qual Women | 17:00 | Poland Women U19 | 0 - 0 | Serbia Women U19 | -0.75 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 17:15 | South Melbourne | 0 - 0 | Kingston City | -1.25 | 0 - 0 | 3.75 1.75 | |
Turkey 1 Lig | 17:30 | Keciorengucu | 0 - 0 | Goztepe | 0.0 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
India I-League 2nd Division | 17:30 | Ambernath United | 0 - 0 | Dempo SC | 0.0 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Australia FFA Cup Qualifying | 17:30 | North Sunshine Eagles | 0 - 0 | Williamstown | -2.75 | 0 - 0 | 4.0 1.5 | |
Vietnam V-League | 18:00 | Nam Dinh | 0 - 0 | Song Lam Nghe An | -0.5 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Womens Olympic Qual | 18:00 | Philippines Women | 0 - 0 | Hong Kong Women | -2.75 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
England Development League 2 | 18:00 | Crewe U21 | 0 - 0 | Charlton U21 | +0.5 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
England Development League 2 | 18:00 | Millwall U21 | 0 - 0 | Swansea U21 | -0.5 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
Norway Division 3 Group 5 | 18:30 | Bodø/Glimt 2 | 0 - 0 | Rosenborg 2 | 0.0 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
India Super Cup | 18:30 | Mumbai City FC | 0 - 0 | Churchill Brothers SC | -1.0 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Armenia Premier League | 19:00 | FC Noah | 0 - 0 | Shirak | 0.0 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Uruguay Reserve League | 19:00 | Danubio Reserves | 0 - 0 | Nacional De Football Reserves | 0.0 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Turkey 2 Lig Beyaz | 19:00 | Sanliurfaspor | 0 - 0 | Esenler Erokspor | -0.25 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
England Reserve Matches | 19:00 | Rotherham Reserves | 0 - 0 | Blackpool Reserves | -0.25 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Romania Liga III | 19:00 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc II | 0 - 0 | Viitorul Darabani | 0.0 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Portugal U23 League | 19:00 | Braga U23 | 0 - 0 | Famalicao U23 | -0.25 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
England Development League 2 | 19:00 | Bristol City U21 | 0 - 0 | Ipswich U21 | -0.75 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Vietnam V-League 2 | 19:15 | PVF-CAND | 0 - 0 | Phu Dong FC | -0.75 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Uruguay Reserve League | 19:30 | Boston River Reserves | 0 - 0 | La Luz Reserves | -0.75 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Hong Kong Reserve Division | 19:30 | HK Rangers FC Reserves | 0 - 0 | Wofoo Tai Po Reserves | 0 - 0 | | ||
Brazil U20 Cup | 19:30 | AD Guarulhos U20 | 0 - 0 | AD Guaruja U20 | 0 - 0 | | ||
Singapore Premier League | 19:30 | Young Lions | 0 - 0 | DPMM FC | +1.5 | 0 - 0 | 4.0 1.75 | |
England Development League 2 | 19:30 | Peterborough U21 | 0 - 0 | Barnsley U21 | 0.0 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
U19 Euro Championship Qual Women | 19:30 | Denmark Women U19 | 0 - 0 | Sweden Women U19 | 0.0 | 0 - 0 | 2.75 1.0 | |
U19 Euro Championship Qual Women | 19:30 | Iceland Women U19 | 0 - 0 | Ukraine Women U19 | -3.25 | 0 - 0 | 4.5 2.0 | |
U19 Euro Championship Qual Women | 19:30 | Italy Women U19 | 0 - 0 | Austria Women U19 | -0.25 | 0 - 0 | 2.75 1.0 | |
U19 Euro Championship Qual Women | 19:30 | Bosnia-Herzegovina Women U19 | 0 - 0 | Greece Women U19 | -0.25 | 0 - 0 | 2.75 1.0 | |
Turkey 1 Lig | 20:00 | Bodrumspor | 0 - 0 | Pendikspor | 0.0 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Tanzania Premier League | 20:00 | KMC FC | 0 - 0 | Geita Gold | 0.0 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Italy Campionato Primavera 2 | 20:00 | Alessandria U19 | 0 - 0 | Genoa U19 | +1.75 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Scotland Reserve League | 20:00 | Kilmarnock Reserves | 0 - 0 | Livingston Reserves | -0.5 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Slovakia 3. Liga | 20:30 | Spisska Nova Ves | 0 - 0 | FTC Filakovo | 0 - 0 | | ||
Croatia U19 League | 20:30 | NK Dugopolje U19 | 0 - 0 | NK Varazdin U19 | +0.5 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Indonesia Liga 1 | 20:30 | Persebaya Surabaya | 0 - 0 | Arema FC | -0.25 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Latvia Virsliga | 21:00 | SK Super Nova | 0 - 0 | Metta/LU | 0.0 | 0 - 0 | 2.75 1.0 | |
Latvia Virsliga | 21:00 | BFC Daugavpils | 0 - 0 | Valmiera FC | +1.5 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Argentina Reserve League | 21:00 | Huracan Reserves | 0 - 0 | Belgrano Reserves | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Argentina Reserve League | 21:00 | Gimnasia LP Reserves | 0 - 0 | River Plate Reserves | +1.0 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Argentina Reserve League | 21:00 | Lanus Reserves | 0 - 0 | Central Cordoba SdE Reserves | -0.75 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Argentina Reserve League | 21:00 | Newell's Reserves | 0 - 0 | Racing Club Reserves | 0.0 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Argentina Reserve League | 21:00 | Velez Sarsfield Reserves | 0 - 0 | Instituto AC Cordoba Reserves | -0.75 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Serbia Super Liga | 21:00 | Vojvodina | 0 - 0 | FK Novi Pazar | -0.75 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Northern Ireland Premier Intermediate League | 21:00 | Moyola Park | 0 - 0 | Bangor FC | 0 - 0 | | ||
Northern Ireland Premier Intermediate League | 21:00 | PSNI | 0 - 0 | Armagh City | 0.0 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Portugal U23 League | 21:00 | Vizela U23 | 0 - 0 | Estoril U23 | 0.0 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Portugal U23 League | 21:00 | Portimonense U23 | 0 - 0 | CD Mafra U23 | -1.0 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Seychelles Premier League | 21:00 | Real Maldive FC | 0 - 0 | St John Bosco | 0 - 0 | | ||
Women’s International | 21:00 | Hungary Women | 0 - 0 | Israel Women | 0 - 0 | | ||
Malaysia MFL Cup | 21:00 | PDRM U23 | 0 - 0 | Sabah FC U23 | 0 - 0 | | ||
Malaysia MFL Cup | 21:00 | FAM-MSN Project U23 | 0 - 0 | Terengganu II U23 | 0 - 0 | | ||
Malaysia MFL Cup | 21:00 | Johor Darul Takzim II U23 | 0 - 0 | Kelantan United U23 | 0 - 0 | | ||
Malaysia MFL Cup | 21:00 | Kedah II U23 | 0 - 0 | Penang U23 | 0 - 0 | | ||
Norway Division 2 Group 2 | 21:30 | Strommen | 0 - 0 | Brann 2 | -1.0 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Cameroon Elite One | 21:30 | Cotonsport | 0 - 0 | Colombe du Dja et Lobo | 0 - 0 | | ||
Women’s International | 21:30 | Italy Women | 0 - 0 | Colombia Women | -1.25 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
U19 Euro Championship Qual Women | 21:30 | Portugal Women U19 | 0 - 0 | France Women U19 | +1.5 | 0 - 0 | 3.5 1.25 | |
Algeria Division 1 | 21:45 | NC Magra | 0 - 0 | MC Alger | 0.0 | 0 - 0 | 1.75 0.75 | |
Armenia Premier League | 22:00 | FC Urartu | 0 - 0 | Pyunik Yerevan | -0.25 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Argentina Reserve League | 22:00 | Acassuso Reserves | 0 - 0 | CA San Miguel Reserves | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Norway Division 2 Group 1 | 22:00 | Grorud | 0 - 0 | Aalesunds FK 2 | -1.25 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Norway Division 2 Group 1 | 22:00 | Vålerenga 2 | 0 - 0 | Flekkerøy | 0.0 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
India Super Cup | 22:00 | Chennaiyin FC | 0 - 0 | Northeast United | -1.5 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
U19 Euro Championship Qual Women | 22:00 | Norway Women U19 | 0 - 0 | Germany Women U19 | 0 - 0 | | ||
U19 Euro Championship Qual Women | 22:00 | Croatia Women U19 | 0 - 0 | Rep of Ireland Women U19 | +1.5 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Austria Amateur Cup | 22:15 | ATUS Ferlach | 0 - 0 | SV Dellach/Gail | 0 - 0 | | ||
Poland I Liga | 23:00 | GKS Katowice | 0 - 0 | Odra Opole | -0.5 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Norway Division 2 Group 2 | 23:00 | Strømsgodset 2 | 0 - 0 | Baerum | 0.0 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
Serbia Super Liga | 23:00 | FK Cukaricki | 0 - 0 | Partizan Belgrade | +0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Serbia Super Liga | 23:00 | FK Vozdovac | 0 - 0 | FK Backa Topola | +0.75 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Cyprus Division 1 | 23:00 | Pafos FC | 0 - 0 | AEK Larnaca | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Cyprus Division 1 | 23:00 | Omonia Nicosia | 0 - 0 | Aris Limassol | +0.5 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Estonia Cup | 23:00 | FC Kuressaare | 0 - 0 | FC Flora Tallinn | +1.75 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Romania Liga 2 | 23:00 | CSA Steaua Bucuresti | 0 - 0 | CSM Politehnica Iasi | 0.0 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Tanzania Premier League | 23:00 | Young Africans FC | 0 - 0 | Kagera Sugar | -1.5 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Gambia Division 2 | 23:00 | BK Milan | 0 - 0 | Kanifing East FC | 0 - 0 | | ||
Women’s International | 23:00 | Denmark Women | 0 - 0 | Japan Women | +0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Women’s International | 23:00 | Estonia Women | 0 - 0 | Ukraine Women | +2.25 | 0 - 0 | 3.25 1.5 | |
Women’s International | 23:00 | Germany Women | 0 - 0 | Brazil Women | -1.0 | 0 - 0 | 2.75 1.0 | |
Women’s International | 23:00 | Spain Women | 0 - 0 | China PR Women | -2.75 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
U19 Euro Championship Qual Women | 23:00 | Netherlands Women U19 | 0 - 0 | Finland Women U19 | 0 - 0 | | ||
Mali Premiere Division | 23:15 | Yeelen | 0 - 0 | AS Bakaridjan | 0.0 | 0 - 0 | 1.75 0.75 | |
Denmark Danmarksserien Relegation | 23:15 | B 1909 | 0 - 0 | B 1913 | -0.5 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Denmark Superligaen | 23:30 | Silkeborg IF | 0 - 0 | AC Horsens | -1.0 | 0 - 0 | 2.75 1.0 | |
Norway Division 3 Group 6 | 23:30 | Skeid 2 | 0 - 0 | Lørenskog | +0.25 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
Norway Division 3 Group 3 | 23:30 | Brodd | 0 - 0 | Viking 2 | -0.25 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
Norway Division 3 Group 4 | 23:30 | Odd 2 | 0 - 0 | Halsen IF | -1.75 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Norway Division 3 Group 4 | 23:30 | Start 2 | 0 - 0 | Vindbjart | 0.0 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Women’s International | 23:30 | Portugal Women | 0 - 0 | Wales Women | -1.0 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Women’s International | 23:30 | Sweden Women | 0 - 0 | Norway Women | -1.0 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Germany Regionalliga North East | 00:00 | Tennis Borussia Berlin | 0 - 0 | FC Lok Leipzig | +1.5 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Norway Division 3 Group 2 | 00:00 | Molde 2 | 0 - 0 | Spjelkavik | -0.75 | 0 - 0 | 3.5 1.5 | |
Norway Division 3 Group 6 | 00:00 | Sarpsborg 2 | 0 - 0 | KFUM 2 | -1.25 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Norway Division 3 Group 3 | 00:00 | Staal Jørpeland | 0 - 0 | Sandnes Ulf 2 | -1.5 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Norway Division 3 Group 1 | 00:00 | Gjelleraasen | 0 - 0 | Stabaek 2 | +0.25 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Norway Division 3 Group 1 | 00:00 | Ullern 2 | 0 - 0 | Lokomotiv Oslo | +0.75 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Norway Division 3 Group 4 | 00:00 | Donn | 0 - 0 | Randesund | 0.0 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Norway Division 3 Group 4 | 00:00 | Fredrikstad 2 | 0 - 0 | Mjøndalen 2 | -1.0 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Norway Division 3 Group 5 | 00:00 | Orkla | 0 - 0 | Kristiansund 2 | -0.5 | 0 - 0 | 4.25 1.75 | |
Northern Ireland Premier Intermediate League | 00:00 | Banbridge Town | 0 - 0 | Ballymacash Rangers | +1.0 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Argentina Liga Profesional | 00:00 | Barracas Central | 0 - 0 | CA Platense | 0.0 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Women’s International | 00:00 | Switzerland Women | 0 - 0 | Iceland Women | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Germany Oberliga Baden-Wuerttemberg | 00:15 | Neckarsulmer Sport-Union | 0 - 0 | Reutlingen | -0.25 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Women’s International | 00:15 | Austria Women | 0 - 0 | Czech Republic Women | -0.75 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Norway Division 3 Group 2 | 00:30 | Raufoss 2 | 0 - 0 | Ham Kam 2 | -0.5 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Turkey 1 Lig | 00:30 | Samsunspor | 0 - 0 | Tuzlaspor | -1.5 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Republic of Ireland Munster Senior League | 00:30 | College Corinthians FC | 0 - 0 | Carrigaline United | 0 - 0 | | ||
Women’s International | 00:30 | Romania Women | 0 - 0 | Morocco Women | 0.0 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Denmark 2 Division Women | 00:45 | Fredensborg Women | 0 - 0 | Solrod FC Women | 0 - 0 | | ||
Argentina Reserve League | 01:00 | Almirante Brown Reserves | 0 - 0 | CSD Flandria Reserves | -0.5 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Oman League | 01:00 | Al Rustaq | 0 - 0 | Al Mussanah | -0.25 | 0 - 0 | 1.75 0.75 | |
Oman League | 01:00 | Al Bashaer | 0 - 0 | Al-Nasr Salalah | +0.25 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
England U21 Premier League Cup | 01:00 | Blackburn U21 | 0 - 0 | Nottm Forest U21 | 0 - 0 | | ||
Faroe Islands Div 1 | 01:00 | Skala | 0 - 0 | B36 Torshavn II | -1.25 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Belgium Second Amateur Division VFV B | 01:00 | KFC Lille | 0 - 0 | Royal Cappellen | 0 - 0 | | ||
Djibouti Premier League | 01:00 | AS Arta Solar 7 | 0 - 0 | SDC Group/Hopital FC | 0 - 0 | | ||
Women’s International | 01:00 | Belgium Women | 0 - 0 | Slovenia Women | -1.25 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Women’s International | 01:00 | Netherlands Women | 0 - 0 | Poland Women | -1.75 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Poland I Liga | 01:30 | Gornik Leczna | 0 - 0 | LKS Lodz | +0.25 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Kuwait League | 01:30 | Al Kuwait SC | 0 - 0 | Al Arabi SC | -0.5 | 0 - 0 | 2.75 1.0 | |
Kuwait League | 01:30 | Kazma SC | 0 - 0 | Al Qadsia SC | +0.25 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Saudi Arabia Division 1 | 01:30 | Al Qadisiya Al Khubar | 0 - 0 | Al Sahel | -0.5 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Uruguay Reserve League | 01:30 | Atletico Fenix Montevideo Reserves | 0 - 0 | CA River Plate Reserves | 0 - 0 | | ||
Uruguay Reserve League | 01:30 | Liverpool Montevideo Reserves | 0 - 0 | Plaza Colonia Reserves | 0 - 0 | | ||
Italy Serie C Cup | 01:30 | Vicenza | 0 - 0 | Juventus U23 | -0.5 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Wales Championship South | 01:30 | Taffs Well | 0 - 0 | Afan Lido | -0.25 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Malta Challenge League | 01:30 | Attard | 0 - 0 | Marsaskala | 0 - 0 | | ||
Women’s International | 01:35 | Scotland Women | 0 - 0 | Costa Rica Women | -1.25 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Northern Ireland Premier | 01:45 | Cliftonville | 0 - 0 | Larne | +0.25 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Northern Ireland Premier | 01:45 | Crusaders | 0 - 0 | Coleraine | -0.5 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Northern Ireland Premier | 01:45 | Linfield | 0 - 0 | Glentoran | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Northern Ireland Premier | 01:45 | Carrick Rangers | 0 - 0 | Dungannon Swifts | -0.5 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Northern Ireland Premier | 01:45 | Glenavon | 0 - 0 | Ballymena Utd | -0.5 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Northern Ireland Premier | 01:45 | Portadown | 0 - 0 | Newry City | -0.5 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Scotland Championship | 01:45 | Inverness CT | 0 - 0 | Arbroath | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Scotland Championship | 01:45 | Dundee | 0 - 0 | Raith | -1.0 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Scotland Championship | 01:45 | Morton | 0 - 0 | Hamilton | -0.75 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Scotland League One | 01:45 | Montrose | 0 - 0 | Falkirk | +0.5 | 0 - 0 | 2.75 1.0 | |
Scotland League One | 01:45 | Peterhead | 0 - 0 | Dunfermline | +1.75 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Scotland League Two | 01:45 | Elgin | 0 - 0 | Stenhousemuir | +0.25 | 0 - 0 | 2.75 1.0 | |
Scotland League Two | 01:45 | Dumbarton | 0 - 0 | Stirling | +0.25 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Northern Ireland Championship | 01:45 | HW Welders | 0 - 0 | Institute | -0.25 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Scotland Lowland League | 01:45 | Hearts B | 0 - 0 | Broomhill FC | -0.5 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Qatar Cup | 01:45 | Umm Salal | 0 - 0 | Al-Sadd SC | +1.25 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
England FA Premier Women | 01:45 | Boldmere St Michaels Women | 0 - 0 | Wolverhampton Women | 0 - 0 | | ||
Women’s International | 01:45 | England Women | 0 - 0 | Australia Women | -1.5 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Saudi Arabia Division 1 | 01:50 | Al-Arabi Al-Saudi | 0 - 0 | Al Faisaly Harmah | 0.0 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
UEFA Champions League | 02:00 | Benfica | 0 - 0 | Inter Milan | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
UEFA Champions League | 02:00 | Man City | 0 - 0 | Bayern Munich | -0.75 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Saudi Arabia Premier League | 02:00 | Al Khaleej Saihat | 0 - 0 | Al Shabab Riyadh | +1.25 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Arab Club Championship | 02:00 | Qatar SC Doha | 0 - 0 | CS Sfaxien | -0.25 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Republic of Ireland Leinster Senior League | 02:00 | Old County FC | 0 - 0 | Glebe North FC | 0 - 0 | | ||
Republic of Ireland Leinster Senior League | 02:00 | St James's Gate FC | 0 - 0 | Crumlin United | +1.25 | 0 - 0 | 4.25 1.75 | |
Women’s International | 02:10 | France Women | 0 - 0 | Canada Women | -1.25 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
San Marino Campionato | 02:15 | SS Murata | 0 - 0 | FC Fiorentino | 0.0 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
San Marino Campionato | 02:15 | SS Pennarossa | 0 - 0 | AC Libertas | +1.0 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Copa do Brasil | 02:30 | Volta Redonda | 0 - 0 | EC Bahia | +0.25 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Iceland U19 League | 03:00 | Fylkir/Ellidi U19 | 0 - 0 | Keflavik/Reynir/Vidir U19 | 0.0 | 0 - 0 | 3.25 1.25 | |
Colombia Primera A | 04:00 | La Equidad | 0 - 0 | Once Caldas | -0.25 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Brazil Campeonato Acreano | 04:00 | Andira EC | 0 - 0 | Rio Branco AC | 0 - 0 | | ||
Mexico Liga TDP | 04:00 | CD Halcones de Rayón | 0 - 0 | Club Marina CR | 0 - 0 | | ||
Copa do Brasil | 05:00 | Botafogo SP | 0 - 0 | Santos | +0.25 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Dominican Republic Liga | 05:00 | Universidad O&M | 0 - 0 | Cibao FC | 0 - 0 | | ||
Argentina Liga Profesional | 05:00 | Argentinos Jrs | 0 - 0 | Union Santa Fe | -0.75 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Mexico Liga TDP | 05:00 | Club Deportivo CDH | 0 - 0 | FC Guerreros de la Plata | 0 - 0 | | ||
Mauritania Cup | 05:30 | ASC Snim | 0 - 0 | AS Pompier | 0 - 0 | | ||
Women’s International | 05:30 | Paraguay Women | 0 - 0 | Ecuador Women | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Copa do Brasil | 06:00 | Internacional | 0 - 0 | CSA | -1.75 | 0 - 0 | 2.75 1.25 | |
Brazil Campeonato Acreano | 06:00 | ADESG | 0 - 0 | Humaita | 0 - 0 | | ||
Mexico Liga de Expansion | 06:05 | Mineros de Zacatecas | 0 - 0 | Cimarrones de Sonora FC | 0.0 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Colombia Primera A | 06:10 | Atletico Huila | 0 - 0 | Millonarios | +0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Paraguay Division Profesional | 06:30 | Nacional Asuncion | 0 - 0 | Guairena FC | -0.5 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Brazil Matches | 06:30 | GA Sampaio | 0 - 0 | Sao Raimundo RR | 0 - 0 | | ||
CONCACAF Champions League | 07:00 | Violette AC | 0 - 0 | Leon | +2.25 | 0 - 0 | 3.75 1.5 | |
Ecuador Primera B | 07:00 | Chacaritas SC | 0 - 0 | Independiente Juniors | 0.0 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
USA MLS Next Pro League | 07:00 | Austin FC II | 0 - 0 | North Texas SC | 0 - 0 | | ||
Copa do Brasil | 07:30 | Sao Paulo | 0 - 0 | Ituano | -1.25 | 0 - 0 | 2.5 1.0 | |
Copa do Brasil | 07:30 | Fortaleza FC | 0 - 0 | Aguia de Maraba | -2.25 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Argentina Liga Profesional | 07:30 | Central Cordoba SdE | 0 - 0 | Lanus | 0.0 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Argentina Liga Profesional | 07:30 | Instituto AC Cordoba | 0 - 0 | Velez Sarsfield | 0.0 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
Argentina Liga Profesional | 07:30 | Banfield | 0 - 0 | Defensa y Justicia | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 0.75 | |
Mexico Liga de Expansion | 08:05 | Cancun FC | 0 - 0 | Pumas Tabasco | -0.25 | 0 - 0 | 2.25 1.0 | |
Colombia Primera A | 08:20 | America de Cali | 0 - 0 | Rionegro Aguilas | -0.5 | 0 - 0 | 2.0 0.75 | |
CONCACAF Champions League | 09:15 | Los Angeles FC | 0 - 0 | Vancouver Whitecaps | -1.5 | 0 - 0 | 3.0 1.25 | |
Mexico Liga de Expansion | 10:05 | Dorados | 0 - 0 | Venados FC | 0.0 | 0 - 0 | 2.25 1.0 |
Kèo phạt góc
Arsenal sẽ chơi cực kì cẩn trọng ở trận đấu này để giữ trọn vẹn 3 điểm trên sân nhà, sẽ không có nhiều phạt góc đâu.
Kèo phạt góc
Tiếp tục là những trận đấu về Tài góc liên tục nữa của MU và trận đấu này cũng sẽ như vậy thôi.
Kèo phạt góc
Bayern Munich chơi thuần cánh và họ được chơi trên sân nhà trong thế phải lội ngược dòng, Tài góc chắc chắn sẽ là lựa chọn của chúng ta rồi.
Kèo phạt góc
Khó lòng nào mà trận đấu như thế này lại có thể về Tài góc được, kể cả khi Chelsea có dồn sức lên tấn công liên tục.
Kèo phạt góc
Leeds đang dần trở lại và họ đã không còn chơi “lỗ mãng” như trước rồi, kèo này khó để mà về Tài góc được.
Kèo phạt góc
Vẫn sẽ MU với rất nhiều phạt góc trong các trận đấu của họ thôi, dù là với Nottingham hay bất kì đối thủ nào cũng vậy.
Kèo phạt góc
Thật khó để trận kiểu như này mà lại về Tài góc được khi mà cả Chelea và Brighton đều không có được phong độ tốt.